Tượng bán thân bằng sáp silicon hình người nổi tiếng Hollywood để trưng bày trên bàn.
| Tên | Tượng bán thân bằng sáp silicon hình người nổi tiếng Hollywood để trưng bày trên bàn. |
| Bảo hành | 2 năm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | DXDF |
| Số hiệu mẫu | N0000018B |
| Phong cách | Phương Tây |
| Vật liệu | Silicone và sợi thủy tinh |
| Kích cỡ | Cao 60cm |
| Vải | May đo theo yêu cầu |
| Tuổi thọ | Ít nhất 20 năm |
| Nhiệt độ và độ ẩm | Nhiệt độ phòng cũng được. |
| BẢO TRÌ | Hỗ trợ bảo trì trọn đời |
| Bưu kiện | Thùng gỗ dán |
| Kích thước đóng gói đơn | 60X55X90 cm |
| Tổng trọng lượng đơn | 30.000 kg |
Grand Orient Wax Art là một nhà sản xuất tượng sáp lâu năm.
Công ty TNHH Nghệ thuật Sáp Zhongshan Grand Orient là một trong những tổ chức lâu đời nhất sản xuất tượng sáp tại Trung Quốc.
ADDRESS
Tòa nhà số 7, số 6 đường Hangfeng 6, Khu Công nghiệp Văn hóa Giải trí và Trò chơi Quảng Đông, Thị trấn Gangkou, Thành phố Zhongshan, Tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc